APOKA
Arusha Poultry Keepers Association
- Namba ya usajili
- S.A 24008
- Ilisajiliwa
- 23 Oktoba 2024
Poultry Associations of Tanzania
Chama kikuu kinachounganisha mashirika ya kuku katika mnyororo wa thamani Tanzania.
PAT ni jukwaa kuu la vyama vya kuku Tanzania. Dhamira yetu ni kuwakilisha na kutetea wafugaji na wadau katika ngazi za kikanda na kimataifa.
Tunaona sekta ya kuku yenye mafanikio, endelevu na jumuishi inayochangia usalama wa chakula, ukuaji wa uchumi na maendeleo ya vijijini Tanzania.
Founded from a collective vision for a unified voice across the poultry sector.
The membership spans breeders, farmers, feed manufacturers and veterinary professionals.







